เว็บไซต์ T-DedBall พบกับ ตารางสกอร์บอล ผลบอลสด วันนี้ 888 พร้อมราคา ดูง่าย ใช้งานง่าย รองรับโทรศัพท์มือถือ และภาษาไทย โดยสท่านสามารถ ดูผลบอลสด แบบ live ได้ตลอดเวลา และ 24 ชั่วโมง ที่แสดงสกอร์บอล ผลบอล พร้อมราคาบอลอัตราต่อรอง ในทุกคู่ ทุกลีก ทั่วโลก! ไม่พลาดทุกการแข่งขัน

คู่ที่กำลังแข่งอยู่

กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา
60"
HL 2/2.5 0/0.5
บาเฮีย บีเอ [15]
1
ซิเอร่า [14] 1
60"
HL 2 0/0.5
ซานโตส [17]
1
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ [8] 0
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
13"
HL 3 0.5/1
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [1]
0
โคโลราโด ราปิดส์ [3] 0
Colombia Copa Mustang A
21"
HL 2.5 1/1.5
เดปอร์ติโว กาลี [(c)-10]
0
ปาตริโอตาสเอฟซี [(c)-19] 0
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
22"
HL 2.5 0.5
เฮเรดิอาโน(N) [(a)-1]
0
ซานโตส เด กัวปิเลส [(a)-5] 0
ชิลี พรีเมียร์ บี
18"
HL 2/2.5 0.5/1
เปอร์โต มอนต์ [4]
0
โคเบรลัว [14] 0
USL ดิวิชั่น 1
90"
HL 3.5 1.5/2
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ [6]
1
Loudoun United [31] 0
Mexico Primera Divison A
61"
HL 2/2.5 0.5
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [(a)-9]
1
ตลัซกาลาเอฟซี [(a)-14] 0
BRA SPC
64"
HL 2.5 0.5/1
Botafogo B SP []
0
โนโรเอสเต้ [] 0
61"
HL 2.5 1
เซา เบอร์นาร์โด้ [BRA SPB-5]
2
อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี [BRA SPB-15] 0
Brazil Copa Verde
24"
HL 2.5 0.5/1
เอสซี เปซานดูปารา [BRA D3A-1]
1
คาสแตนฮาล พีเอ [] 0

คู่ที่แข่งจบ

เซเรียอา
 23:30
HL 3 1/1.5
ยูเวนตุส [6]
1
ซัสเซาโล่ [13] 2
 23:30
HL 3 -0.5
ซามพ์โดเรีย [15]
1
อตาลันต้า [5] 3
 23:30
HL 2.5 0/0.5
อูดิเนเซ่ [14]
1
เวโรน่า [11] 1
 01:45
HL 3 -0.5
กาญารี่ [20]
1
เอเอส โรม่า [4] 2
 01:45
HL 3 -1/-1.5
เอ็มโปลี [10]
0
อินเตอร์ มิลาน [3] 2
 01:45
HL 2.5/3 0.5
ลาซิโอ [8]
1
ฟิออเรนติน่า [7] 0
ลาลิกา
 00:00
HL 2/2.5 -0.5/-1
มายอร์ก้า [13]
1
เซบีย่า [3] 1
 00:00
HL 2.5/3 -0.5/-1
ราโย่ บาเยกาโน่ [8]
1
บาร์เซโลน่า [9] 0
 01:00
HL 2.5 0.5
เรอัล เบติส [5]
4
บาเลนเซีย [11] 1
 02:30
HL 3 1/1.5
เรอัล มาดริด [2]
0
โอซาซูน่า [6] 0
เซเรียบี
 22:59
HL 2.5 0/-0.5
โคเซนซ่า 1914 [13]
3
แตร์นาน่า [10] 1
 01:30
HL 2/2.5 0/-0.5
วิเชนซ่า(N) [19]
1
มอนซ่า 1912 [11] 1
อีเอฟแอลคัพ
 01:45
HL 2.5 0.5
เลสเตอร์ ซิตี้ [ENG PR-9]
2
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [ENG PR-5] 2
 01:45
HL 2.5/3 -1
เวสต์แฮมยูไนเต็ด [ENG PR-4]
0
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [ENG PR-3] 0
 01:45
HL 2.5 -0.5
เบิร์นลี่ย์ [ENG PR-18]
0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ [ENG PR-6] 1
 01:45
HL 3 -1/-1.5
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENG LCH-19]
0
ลิเวอร์พูล [ENG PR-2] 2
 01:45
HL 2.5 0
สโต๊ค ซิตี้ [ENG LCH-9]
1
เบรนท์ฟอร์ด [ENG PR-12] 2
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
 02:00
HL 2.5 0/-0.5
นีซ(N) [3]
1
โอลิมปิก มาร์กเซย [4] 1
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
 01:45
HL 2/2.5 0/0.5
ดันดี [11]
0
รอสส์ เคาน์ตี้ [12] 5
 01:45
HL 2.5 -0.5/-1
ฮิเบอร์เนี่ยน [5]
1
เซลติก [4] 3
 01:45
HL 2/2.5 0
ลิฟวิงสตัน [9]
1
ดันดี ยูไนเต็ด [3] 1
 01:45
HL 2/2.5 0/0.5
มาเธอร์เวลล์ [6]
2
เซนต์ เมียร์เรน [7] 2
 01:45
HL 3 1.5/2
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [1]
2
อเบอร์ดีน [8] 2
 01:45
HL 2/2.5 0
เซนต์ จอห์นสโตน [10]
1
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [2] 1
เดเอ็ฟเบ-โพคาล
 23:30
HL 2.5/3 0/-0.5
ดินาโม เดรสเดน [GER D2-12]
2
ซังค์ เพาลี [GER D2-1] 2
 23:30
HL 2.5/3 -1
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม [GER D3-5]
1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [GER D1-5] 1
 23:30
HL 3/3.5 1.5/2
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน [GER D1-4]
1
คาร์ลสรูห์ เอสซี [GER D2-8] 2
 23:30
HL 2.5/3 0
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [GER D1-14]
2
เอาก์สบวร์ก [GER D1-16] 2
 01:45
HL 3 -0.5/-1
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [GER D1-12]
5
บาเยิร์น มิวนิค [GER D1-1] 0
 01:45
HL 2.5 0/0.5
สตุ๊ตการ์ต [GER D1-13]
0
โคโลญจน์ [GER D1-8] 2
 01:45
HL 2.5/3 0/0.5
ฮันโนเวอร์ 96 [GER D2-14]
3
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ [GER D2-9] 0
 01:45
HL 2.5/3 0.5
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก [GER D2-2]
2
ฮันซ่า รอสต๊อค [GER D2-13] 2
ไวเคาส์ลีกา
 22:30
HL 2/2.5 -0.5
อิลเวส แทมเปเร่ [6]
0
อินเตอร์ ตูร์คู [3] 2
 22:30
HL 2.5 1/1.5
เอชเจเค เฮลซิงกิ [2]
1
เฮดไอเอฟเค [5] 0
 22:30
HL 2.5 0/-0.5
เอสเจเค ไซนาโจเอน [4]
2
คูพีเอส [1] 2
 22:30
HL 2.5 0.5
ไอเอฟเค มารีฮามน์ [10]
0
ลาห์ติ [7] 3
 22:30
HL 2.5/3 -1/-1.5
เคทีพี ค็อตก้า [12]
2
เอฟซี ฮาก้า [9] 4
 22:30
HL 2/2.5 0.5/1
ฮอนก้าเอสพู [8]
6
เอซี โอลู [11] 1
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
 22:59
HL 3/3.5 0/0.5
เฮาเกซุนด์ [8]
0
โรเซนบอร์ก [3] 0
 22:59
HL 2.5/3 -0.5
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [16]
5
คริสเตียนซุนด์ บีเค [5] 0
 22:59
HL 2.5/3 0/0.5
ทรอมโซ่ ไอแอล [13]
2
ออด เกรนแลนด์ [10] 0
 22:59
HL 3 0/0.5
ซานเดฟยอร์ด [12]
2
สตรอมก็อดเซ็ท [9] 0
 22:59
HL 3/3.5 0.5/1
ลีลล์สตรอม [6]
3
สตาเบ็ค [15] 0
 01:00
HL 3 0/0.5
โมลด์ [2]
0
โบโด กลิมท์ [1] 2
ออลสเวนส์คาน
 00:00
HL 2.5 0.5/1
มัลโม่ เอฟเอฟ [3]
1
เอไอเค โซลน่า [2] 0
 00:00
HL 2.5 0.5
คัลมาร์ [7]
2
วาลเบิร์ก เอฟซี [10] 2
 00:00
HL 2.5/3 0/-0.5
ไอเคซิริอุสเอฟเค [9]
0
ฮัมมาร์บี้ [5] 1
 00:00
HL 2.5/3 -1
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [16]
1
ฮัคเค่น [8] 1
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
 09:30
HL 2.5/3 0.5
ลอส แอนเจลิส เอฟซี [9]
3
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [1] 0
ดัตช์คัพ
 01:00
HL 2.5 0/-0.5
อัลเมเร่ ซิตี้ [HOL D2-19]
0
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [HOL D1-10] 2
 01:00
HL 3 0.5/1
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [HOL D1-16]
3
เอฟซี ออสส์ [HOL D2-18] 0
 02:00
HL 2.5/3 0.5/1
โกรนิงเก้น [HOL D1-15]
4
เฮลมอนด์ สปอร์ต [HOL D2-16] 0
สาธารณรัฐเช็ก คัพ
 20:00
HL 3 0/-0.5
มลาด้า โบเลสลาฟ [CZE D1-9]
2
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZE D1-1] 0
 21:30
HL 3 1
บานิค ออสตราว่า [CZE D1-5]
1
ฮราเดตส์กราลอเว [CZE D1-6] 2
 22:00
HL 3 -1.5
เทปลิเซ่ [CZE D1-15]
0
สปาร์ตาปราก [CZE D1-2] 2
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
 22:45
HL 2.5 0
วาร์ซิม [15]
0
เอสแอล เบนฟิก้า บี [3] 2
เช็กเฟิสต์ลีก
 00:00
HL 3/3.5 1.5/2
สลาเวีย ปราก [4]
1
ซิกม่า โอโลมุช [7] 0
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
 22:00
HL 3.5 -2.5
แรดนิค ซูดูลิซาร์ [15]
2
เซอร์เวน่า ซเวซด้า [2] 1
รัสเซีย คัพ
 19:00
HL 2.5 -0.5/-1
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ [RUS D1-15]
1
ครีลย่า โซเวียตอฟ [RUS PR-9] 0
 21:00
HL 2/2.5 0
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) [RUS D1-5]
2
เอฟซี อูฟา [RUS PR-15] 0
 21:30
HL 2/2.5 -0.5/-1
โรเตอร์ โวลโกกราด [RUS D1-13]
1
เทเลค กรอซนี่ย์ [RUS PR-10] 1
 22:00
HL 2/2.5 -0.5/-1
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ [RUS D1-9]
1
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [RUS PR-16] 0
 22:00
HL 2/2.5 0
เฟเคิล [RUS D1-4]
0
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด [RUS PR-11] 1
 22:30
HL 2/2.5 -0.5
เวเลส [RUS D1-10]
1
อาร์เซน่อล ตูล่า [RUS PR-13] 1
 22:59
HL 2.5 0/0.5
ตอร์ปิโด มอสโก [RUS D1-2]
2
เอฟเค รอสตอฟ [RUS PR-12] 0
 23:30
HL 3/3.5 -2/-2.5
ยูโรเซ คราสโนดาร์ [RUS D1-17]
3
เอฟซี คราซ์โนดาร์ [RUS PR-4] 0
 00:00
HL 2/2.5 0/-0.5
บัลติก้า [RUS D1-8]
0
เอฟเค คิมกี้ [RUS PR-14] 0
กรีกฟุตบอลคัพ
 19:00
HL 2/2.5 0/0.5
สโกดา ซานธี [GRE D2N-1]
1
ไอโอนิกอส [GRE D1-10] 2
 21:15
HL 2.5/3 -1/-1.5
พานเซอร์ไรกอส [GRE D21N-3]
1
โวลอส เอ็นเอฟซี [GRE D1-5] 3
 22:59
HL 2/2.5 0/-0.5
พีเออี อโตรมิตอส [GRE D1-14]
0
พานาธิไนกอส [GRE D1-6] 1
เตอร์กิช คัพ
 17:00
HL 2.5/3 1
โคแคลิสปอร์ [TUR D2-6]
0
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ [TUR D3BG-7] 0
 17:00
HL 2.5/3 1
Hekimoglu Trabzon [TUR D3BG-3]
0
ดัคซีสปอร์ [TUR 3BB-2] 0
 17:00
HL 3 0.5/1
ตูร์กัสลูสปอร์ [TUR D3BG-17]
1
Mardin BB [TUR 3BC-16] 2
 17:00
HL 2.5/3 1
โครัม เอฟเค [TUR D3BG-4]
0
Utkoi [TUR 3BA-2] 2
 17:30
HL 2.5 0
เซริก เบเลดิเยสปอร์ [TUR D3BG-12]
7
พาซาสปอร์ [TUR D3LB-6] 0
 17:30
HL 2.5/3 1
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ [TUR D3BG-11]
0
Kahta 02 Spor [TUR 3BA-15] 1
 17:30
HL 3 1.5/2
เคซิโอเรนกูคู [TUR D2-18]
0
Agri 1970 Spor [TUR 3BC-10] 0
 17:30
HL 2.5/3 1/1.5
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ [TUR D3LB-4]
3
Darica Genclerbirligi [TUR 3BB-17] 2
 17:30
HL 2.5 0.5/1
อันคารา เดไมสปอร์ [TUR D3LB-13]
1
ยอมราสปอร์ [TUR 3BB-11] 1
 18:00
HL 3/3.5 1.5
เดนิซลิสปอร์ [TUR D2-14]
1
Sile Yildizspor [TUR 3BB-7] 1
 18:00
HL 2.5 0.5
ซาริเยอร์ [TUR D3BG-15]
2
EdirnesporGenclik [TUR 3BC-5] 0
 18:00
HL 3 1.5
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ [TUR D2-17]
1
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ [TUR 3BA-13] 0
 18:00
HL 2.5 0.5
เคอร์คลาเรลีสปอร์ [TUR D3LB-15]
0
Osmaniyespor [TUR 3BA-7] 1
 18:00
HL 2.5/3 -0.5
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ [TUR D3BG-9]
3
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ [TUR D3BG-1] 1
 18:00
HL 3 1
อิสตันบูลสปอร์ [TUR D2-13]
5
เออร์กินิ วิไลมิซิ [TUR D3BG-16] 0
 18:00
HL 2.5/3 1
ยูทัส ยูแซกสปอร์ [TUR D3LB-11]
1
Nevsehirspor Genclik [TUR 3BA-9] 1
 18:00
HL 2.5 0/0.5
โบดรุมสปอร์ [TUR D3BG-8]
1
Ispartaspor [TUR D3LB-3] 1
 18:00
HL 2.5/3 1
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี [TUR D3BG-5]
2
อินโกลสปอร์ [TUR D3BG-13] 0
 18:00
HL 3 1.5
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ [TUR D2-12]
1
คาซิยาก้า [TUR 3BC-11] 0
 18:00
HL 2.5/3 1
บาลิเคซิสปอร์ [TUR D2-19]
0
Kestel [TUR 3BB-10] 2
 18:00
HL 2.5 -0.5
เอสคิเซไฮสปอร์ [TUR D3LB-18]
0
76 Igdir Belediye spor [TUR 3BB-6] 2
 18:00
HL 3 1.5
บันไดมาสปอร์ [TUR D2-5]
2
Cankaya FK [TUR 3BC-6] 0
 19:30
HL 3 1/1.5
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี [TUR D2-4]
0
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ [TUR D3LB-10] 0
 22:00
HL 3.5/4 3
บูร์ซาสปอร์ [TUR D2-11]
6
Ceyhanspor [TUR 3BC-17] 1
 00:45
HL 3.5 2.5/3
เคย์เซริสปอร์ [TUR D1-15]
0
Artvin Hopaspor [TUR 3BA-12] 0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
 23:30
HL 2.5 0
เอฟซี โกเมล [4]
2
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค [1] 3
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
 22:00
HL 2.5 0/0.5
สปายริส เคานาส [3]
1
บอลติกปาเนเวจิส [4] 1
 00:00
HL 2.5 0/0.5
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [2]
3
ซูดูว่า [1] 2
Colombia Copa Mustang A
 08:05
HL 2/2.5 0.5
เดปอร์ติโว เปไรร่า [(c)-4]
1
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า [(c)-10] 1
 04:00
HL 2 0/0.5
ลา อีคูดัด [(c)-16]
2
อากีลาส โดราดาส [(c)-15] 2
โปรตุเกส ลีกคัพ
 01:30
HL 2.5 -0.5/-1
วิตอเรีย กิมาไรส์ [POR D1-7]
3
เบนฟิก้า [POR D1-1] 3
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
 21:30
HL 1.5/2 0
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี [9]
3
ฟูแลด ครูเซสตัน [12] 0
 21:30
HL 2/2.5 1/1.5
เพอร์เซโปลิส [5]
2
นาซซาจี้ มาซานดาราน [6] 1
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
 17:00
HL 4 -3.5
ขอนแก่น เอฟซี [THA D1-15]
0
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด [THA PR-2] 3
 17:30
HL 2.5/3 -0.5/-1
นครปฐม เอฟซี [THA D1-14]
1
สุโขทัย เอฟซี [THA D1-2] 0
 18:00
HL 2.5/3 -0.5
ระยอง เอฟซี(N) [THA D1-8]
0
ขอนแก่น ยูไนเต็ด [THA PR-15] 1
 18:00
HL 3/3.5 1.5/2
ชลบุรี เอฟซี [THA PR-7]
4
อุดรธานี [THA D1-5] 0
 18:00
HL 2.5/3 -0.5
เมืองกาญจน์เอฟซี [THA D1-17]
0
นครราชสีมา เอฟซี [THA PR-8] 3
 18:00
HL 3/3.5 2
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [THA PR-12]
8
กรมศุลกากร เอฟซี [THA D1-9] 1
 18:20
HL 2.5/3 -1.5
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี [THA D1-3]
0
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [THA PR-1] 3
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ
 01:00
HL 3.5 -2.5/-3
Sint-Eloois-Winkel [BEL FAD-10]
0
ราซิ่ง เกงค์ [BEL D1-10] 6
 01:00
HL 3 -1/-1.5
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช [BEL FAD-6]
0
เคเอเอส ยูเปน [BEL D1-6] 1
 01:00
HL 2.5/3 0/-0.5
Seraing United [BEL D1-16]
2
แซงต์ ทรุยด็อง [BEL D1-12] 2
 01:00
HL 3 1/1.5
ชาเลอร์รัว [BEL D1-5]
0
เควีเอสเค ลอมเมล [BEL D2-3] 0
 01:00
HL 3 -1/-1.5
Royal Knokke [BEL FAD-13]
1
คอร์ไทรจ์ [BEL D1-8] 1
 01:30
HL 2.5/3 -0.5
ฟราน โบเรียนส์ [BEL FAD-4]
0
เบียรส์ชอทวิลริค [BEL D1-18] 4
 01:45
HL 2.5/3 -0.5
ลีแอร์ส [BEL D2-5]
1
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน [BEL D1-14] 2
 01:45
HL 3.5/4 2.5
คลับบรูซ [BEL D1-2]
3
KMSK Deinze [BEL D2-4] 0
Egyptian Premier League
 22:30
HL 2.5 1/1.5
พีระมิดส์ เอฟซี [9]
2
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ [10] 1
 01:00
HL 2.5 -1/-1.5
เอล อิสไมลี่ [12]
0
เอล อาห์ลี [13] 4
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
 20:30
HL 2 0/0.5
สเตลเลนบอส เอฟซี [4]
1
Tshakhuma TM [15] 0
 22:30
HL 1.5/2 0/-0.5
Sekhukhune United [6]
2
อามาซูลู [8] 0
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
 21:30
HL 2 -0.5
คลับ แซลมี [5]
0
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน [8] 0
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
 17:00
HL 2/2.5 0/0.5
อลาชเคิร์ต [9]
0
เอฟซี โนอาห์ [6] 0
 19:30
HL 2.5/3 -2
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน [10]
2
อารารัต [1] 3
 22:00
HL 2/2.5 1
เอฟซี พิวนิค [3]
2
Noravank [8] 0
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
 08:00
HL 2.5 0/0.5
กัวดาลูเป เอฟซี [(a)-11]
1
คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ [(a)-3] 1
 03:00
HL 2.5 -0.5
จิคาราล เซอร์โคบา [(a)-10]
0
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า [(a)-4] 0
 03:00
HL 2.5 0/-0.5
เอดี กรีเชีย [(a)-6]
1
อลาจูเรนเซ่ [(a)-2] 2
Bolivia Liga de Futbol Prof
 02:00
HL 3 1
อัลเวย์เรดดี้(N) [(a)-1]
2
Independiente Petrolero [(a)-2] 2
เดนมาร์ก คัพ
 20:00
HL 3 -1.5/-2
มิดเดลฟาร์ท [DEN D2A-12]
0
แรนเดอร์ส [DEN SASL-3] 4
 22:59
HL 2.5 0
นอร์ดเจลแลนด์ [DEN SASL-10]
1
โอเดนเซ่ บีเค [DEN SASL-7] 1
 00:45
HL 2.5 0.5/1
อาร์ฮุส เอจีเอฟ [DEN SASL-9]
0
ซอนเดอร์ไจสกี [DEN SASL-11] 0
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระจักรพรรดิ
 16:00
HL 2 0.5
นาโกย่า แกรมปัส เอต [JPN D1-4]
0
เซเรโซ โอซาก้า [JPN D1-12] 3
 16:00
HL 2.5/3 0.5/1
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [JPN D1-1]
3
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [JPN D1-6] 1
 16:30
HL 2/2.5 0
กัมบะ โอซาก้า [JPN D1-13]
0
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [JPN D1-5] 2
 17:00
HL 2/2.5 0/0.5
จูบิโล อิวาตะ [JPN D2-1]
0
โออิตะ ตรินิต้า [JPN D1-18] 2
เกาหลีใต้ FA คัพ
 17:00
HL 2.5 0
แกงวัน เอฟซี [KOR D1-10]
0
แดกู เอฟซี [KOR D1-3] 1
 17:00
HL 2.5 0.5/1
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [KOR D1-2]
1
ชุนนัมดรากอนส์ [KOR D2-4] 2
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
 15:15
HL 2/2.5 0.5
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) [2]
2
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี [12] 1
 15:15
HL 2/2.5 -0.5/-1
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด(N) [18]
1
มาดูร่า ยูไนเต็ด [13] 2
 18:15
HL 2/2.5 0.5
อเรม่า มาลัง(N) [4]
2
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง [9] 2
 20:45
HL 2/2.5 0/-0.5
พีเอสเอส สเลมัน(N) [14]
0
บาหลี ยูไนเต็ด [8] 2
ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23
 17:00
HL 2 0/0.5
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) []
2
อุซเบกิสถาน(ยู23) [] 2
 17:00
HL 2.5 -1
บังคลาเทศ(ยู 23)(N) []
0
คูเวต (ยู 23) [] 1
 17:00
HL 3 -1
จีน-ไต้หวัน (ยู23)(N) []
0
เวียดนาม(ยู 23) [] 1
 19:50
HL 2.5 -0.5/-1
คีร์กีซสถาน(ยู23)(N) []
0
โอมาน(ยู23) [] 1
 23:30
HL 2/2.5 -0.5/-1
อินเดีย(ยู 23) []
0
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) [] 1
Ken D1
 17:00
HL 2 0
คาริโอแบงกิ ชาคส์ [4]
0
กอร์ มาเฮีย [7] 2
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
 01:45
HL 3 1
คิงสโตเนียน [6]
1
ฮอร์สแฮม [21] 0
อิตาลี C1
 01:30
HL 2 0/0.5
ปิอาเชนซา [A-18]
1
ยูเวนตุส(ยู 23) [A-9] 1
Germany Regionalliga
 00:00
HL 3 0/0.5
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [S-14]
3
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก [S-6] 3
 00:00
HL 3 0/0.5
ทีเอสวี ชไตน์บัค [S-5]
1
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก [S-4] 1
 19:00
HL 3 0.5/1
โคโลญจน์ (เยาวชน) [W-5]
2
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น [W-12] 3
 00:30
HL 2.5/3 -1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) [W-8]
3
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น [W-1] 3
 00:30
HL 2.5/3 -1
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ [W-18]
1
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น [W-6] 2
 00:00
HL 3 0.5/1
คาร์ล ไซส์ เยน่า [NE-4]
0
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [NE-9] 1
 00:00
HL 3 0/0.5
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน [NE-11]
2
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ [NE-12] 0
 00:00
HL 3/3.5 0.5/1
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47(N) [NE-13]
1
วีเอฟบีเออร์บัค [NE-18] 1
 22:59
HL 3 1
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [N(s)-2]
1
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) [N(s)-3] 0
ฝรั่งเศส ลีก3
 00:00
HL 2/2.5 0.5
Stade Briochin [14]
3
บาสเตีย ซีเอ [18] 0
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
 01:00
HL 3.5/4 2.5
อิตาลี (ยู 17)(N) [L1]
5
แอลเบเนีย(ยู 17) [L2] 0
ฟุตบอลโครเอเชีย คัพ
 20:00
HL 3/3.5 -2/-2.5
Bijelo Brdo [CRO D2-1]
2
ดินาโม ซาเกร็บ [CRO D1-3] 3
 20:00
HL 3.5 2.5
เฮชเอ็นเคกอริก้า [CRO D1-6]
2
มลาโดสต์ ซดราโลวี [] 0
 20:30
HL 3/3.5 -2/-2.5
รูดาร์ลาบิน []
2
อิสทรา 1961 พูลา [CRO D1-8] 3
 22:30
HL 3 -1/-1.5
วาร์เท็กซ์ [CRO D2-6]
2
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [CRO D1-5] 3
Norway 2.Liga
 21:30
HL 3/3.5 0/-0.5
โมสส์ [A-10]
4
ทรอมส์ดาเลน [A-4] 0
สวิสคัพ
 00:00
HL 3.5/4 -2.5/-3
Etoile Carouge [SUI D2PR-11]
1
บาเซิ่ล [SUI Sl-1] 0
 00:00
HL 3/3.5 -1
ลูกาโน [SUI Sl-5]
2
ยัง บอยส์ [SUI Sl-2] 1
 00:30
HL 3/3.5 -1
เคียสโซ [SUI D2PR-3]
1
เซนต์ กัลเลน [SUI Sl-9] 1
 01:00
HL 3 -0.5
เอฟซี ธูน [SUI D1-3]
4
เซอร์เวตต์ [SUI Sl-6] 1
 01:15
HL 3 -1
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [SUI D1-7]
0
ลูเซิร์น [SUI Sl-8] 2
สโลวาเกีย คัพ
 19:30
HL 3 -1
Galanta []
1
ฮูเมนเน่ [SVK D2-2] 2
 19:30
HL 3.5/4 -2.5
สลาเวีย []
0
สโลวาน บราติสลาวา [SVK D1-1] 5
 21:00
HL 3.5 2
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค [SVK D1-3]
1
โอเดว่า ลิปานี่ [] 0
ยูเครนคัพ
 18:00
HL 2/2.5 0/-0.5
เวเลซ [UKR D1-8]
1
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [UKR D1-3] 3
 21:00
HL 2.5/3 -1.5/-2
เอฟซี มาริอูพอล [UKR D1-16]
1
ดินาโม เคียฟ [UKR D1-1] 2
 23:30
HL 3 -1.5/-2
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า [UKR D1-15]
0
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [UKR D1-2] 3
ฮังการี คัพ
 22:00
HL 2.5/3 0/0.5
วาร์ดา เซ [HUN D1-1]
4
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน [HUN D1-9] 1
 22:00
HL 2.5/3 -0.5/-1
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี [HUN D2E-10]
1
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ [HUN D1-3] 0
 22:59
HL 2.5/3 0
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [HUN D2E-1]
0
กีไอร์มอต เอสอี [HUN D1-11] 0
 22:59
HL 2.5/3 -0.5/-1
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี [HUN D2E-13]
1
อูจเปสต์ [HUN D1-12] 2
 22:59
HL 2.5/3 -0.5
เคชเคเมติ ทีอี [HUN D2E-3]
1
เดเบรเซน วีเอสซี [HUN D1-10] 1
 22:59
HL 2.5/3 -0.5
ซเซจ เอเค [HUN D2E-6]
1
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ [HUN D1-7] 1
 22:59
HL 2.5 0/-0.5
ชัควารี่ ทีเค [HUN D2E-16]
2
เปซซี่ เอ็มเอฟซี [HUN D2E-8] 0
 00:30
HL 2.5 0
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [HUN D1-6]
0
บูดาเปสต์ ฮอนเวด [HUN D1-8] 0
สโลวาเกีย ลิกา 1
 22:00
HL 2.5/3 0/0.5
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า [5]
2
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า [6] 0
ลีกสูงสุดของลัตเวีย
 18:00
HL 3/3.5 -1.5/-2
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ [6]
0
ริกาสฟุทโบลา สโกลา [1] 3
 19:00
HL 2.5/3 0.5
เอฟเค วัลเมียรา [2]
1
ริก้า เอฟซี [3] 1
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีบี
 07:30
HL 2/2.5 0
โกยาส [4]
1
โบตาโฟโก้ อาร์เจ [2] 1
บัลแกเรีย คัพ
 20:00
HL 2.5 1
สลาเวีย โซเฟีย [BUL D1-4]
1
พีริน บลากอเยฟกราด [BUL D1-14] 0
 22:59
HL 2 0
เบโร่ สตารา ซากอร่า [BUL D1-6]
1
เชอร์โน มอร์วาร์น่า [BUL D1-5] 0
โรมาเนีย คัพ
 22:00
HL 3 -1.5
เอฟซี มารามูเรส []
0
ซีเอส คราอิโอว่า [ROM D1-2] 4
อิสราเอล คัพ
 00:00
HL 2.5/3 1.5
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา [ISR D2-10]
3
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา [ISR D3N-8] 0
ยูธคัพ อิตาลี
 16:00
HL 3 0.5
กาญารี่(เยาวชน) [ITA YTHLP1-9]
2
ปาร์ม่า(เยาวชน) [ITA YL BA-1] 1
 17:00
HL 2.5/3 0.5
เลชเช่(ยู20) [ITA YTHLP1-13]
1
ลาซิโอ(เยาวชน) [ITA YL BB-2] 2
 19:00
HL 3.5 1.5/2
โตริโน่(เยาวชน)(N) [ITA YTHLP1-10]
3
อะเลสแซนเดรีย(ยู19) [ITA YL BA-14] 2
 19:00
HL 2.5/3 0/0.5
อัสโคลี่(เยาวชน) [ITA YL BB-10]
3
ปิซา(ยู 19) [ITA YL BB-7] 1
 19:30
HL 3/3.5 1
เอซี มิลาน(เยาวชน) [ITA YTHLP1-15]
2
เบรสชา(เยาวชน) [ITA YL BA-4] 1
 19:30
HL 2.5/3 0.5
ซัสเซาโล่(เยาวชน) [ITA YTHLP1-14]
1
สเปเซีย(เยาวชน) [ITA YL BB-5] 0
 20:00
HL 3/3.5 1/1.5
นาโปลี(เยาวชน) [ITA YTHLP1-4]
0
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) [ITA YL BB-6] 1
สโลวีเนีย คัพ
 20:00
HL 2.5/3 -0.5/-1
รีดอมเลีย [SLO D1-10]
0
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ [SLO D1-6] 0
 22:00
HL 2.5 0
เอ็นเค มูรา 05 [SLO D1-5]
1
ASK Bravo Publikum [SLO D1-4] 1
 01:15
HL 2.5 0/0.5
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า [SLO D1-2]
0
เอฟซี โคเปอร์ [SLO D1-1] 1
เซอร์เบีย คัพ
 19:00
HL 2.5/3 1
โบแร็ค คาแค็ก [SER D1-16]
1
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ [SER D2-12] 0
 19:30
HL 2.5 -1/-1.5
FK Loznica [SER D2-8]
1
คูคาริคกิ สตานคอม [SER D1-3] 0
 19:30
HL 2/2.5 -0.5/-1
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา [SER D2-10]
1
โปรเลเตร์ โนวี ซาด [SER D1-9] 1
 19:30
HL 2.5/3 -1
FK Zeleznicar Pancevo [SER D2-6]
0
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค [SER D1-7] 1
 19:30
HL 2.5/3 -2
Zlatibor Cajetina [SER D2-14]
0
บัซคา โทโพลา [SER D1-4] 4
 20:00
HL 2.5/3 1/1.5
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า [SER D2-5]
2
แมควา ซาแบค [SER D2-2] 1
 22:00
HL 2.5/3 1.5
มัลโดส ลูการ์นี [SER D1-10]
2
โคลูบารา [SER D1-13] 3
Scotland Bells Challenge Cup
 01:45
HL 3/3.5 0/0.5
อัลลัว แอทเลติค [SCO L1-6]
2
กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21) [] 3
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
 22:30
HL 1.5/2 0.5
เอสเปรานซ์ เอสที [A-4]
1
สฟาเคซี [A-7] 0
เมสตริลีก้า
 22:59
HL 3.5/4 2.5/3
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ [2]
9
ทาร์ตู เจเค มัก [9] 0
Guatemala Liga Nacional
 22:00
HL 2 0.5/1
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า [(a)-3]
3
ซีเอสดี โซโลลา [(a)-9] 1
 22:59
HL 2 0
โคบาน อิมเพเรียล [(a)-8]
1
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส [(a)-2] 2
 00:00
HL 2/2.5 0.5
ซีดี มาลากาเตโก [(a)-4]
7
เดปอร์ติโว อิซทาปา [(a)-6] 1
 01:30
HL 2/2.5 1
ซีเอสดี มูนิชิปัล [(a)-5]
3
คลับ เซลาจู เอ็มซี [(a)-7] 0
 04:00
HL 2/2.5 1
กัวสตาโตยา [(a)-12]
2
Nueva Concepcion [(a)-11] 1
Honduras Liga Nacional
 04:00
HL 2.5/3 0/-0.5
เรอัลโซเซียดัดโทเคา [(a)-7]
0
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม [(a)-5] 3
มอนเตเนโกร คัพ
 19:00
HL 2/2.5 -1/-1.5
Jezero Plav [MNE D1-8]
1
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า [MNE D1-2] 3
 19:00
HL 2.5 -0.5/-1
เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา [MNE D2-5]
0
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด [MNE D1-3] 1
 19:00
HL 3 1.5
เอฟเครูดาร์ [MNE D1-7]
3
Arsenal Tivat [MNE D2-2] 0
 19:00
HL 2/2.5 0/0.5
Decic Tuzi [MNE D1-6]
2
โอเอฟเคเปโตรวัค [MNE D1-4] 0
 19:00
HL 2 0/0.5
เอฟเค พ๊อดโกริซา [MNE D1-9]
2
เอฟเคเซต้า [MNE D1-10] 0
 19:00
HL 2.5 -1.5
โอเอฟเค พอดโกริก้า [MNE D2-10]
1
Jedinstvo Bijelo Polje [MNE D2-1] 0
คาซัคสถาน คัพ
 17:00
HL 2/2.5 1/1.5
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า [KAZ PR-8]
3
เอฟเค ทารัซ [KAZ PR-10] 1
 20:00
HL 2.5 -0.5/-1
ไกเซอร์ คีซีรอดา [KAZ PR-14]
0
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ [KAZ PR-3] 2
Saudi Arabia Division 2
 21:40
HL 2/2.5 0.5
อัล คาลีจ [2]
1
อัล โอลูบัช [9] 2
 21:55
HL 2/2.5 -0.5
อัล-ไดรห์ [15]
3
Al-Ameade [18] 1
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
 07:10
HL 2/2.5 0.5
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ [B-5]
6
ซาน เทลโม่ [B-12] 0
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
 20:00
HL 3.5/4 2.5
มาชูค- เคเอ็มวี [S-10]
7
FC Yessentuki [S-17] 0
ชิลี พรีเมียร์ บี
 22:00
HL 2/2.5 0
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) [16]
1
ซาน มาร์คอส [8] 1
เปอร์เซีย คัพ
 19:00
HL 2 0
สโลโบดา [BOS PL-3]
1
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [BOS PL-1] 1
 19:30
HL 2 0/-0.5
รัดนิก บิเยลจิน่า [BOS PL-12]
0
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค [BOS PL-6] 1
 19:30
HL 2 -1/-1.5
Leotar [BOS PL-9]
1
โบแรกซ์ บันจา ลูกา [BOS PL-5] 2
 21:30
HL 2/2.5 0
เอฟเค เซลเยซนิการ์ [BOS PL-7]
2
เอฟเคทุซลา ซิตี้ [BOS PL-2] 4
สโลวีเนีย ลิกา 2
 20:00
HL 3.5 -1.5
Jadran Dekani [14]
1
เอ็นดี กอริก้า [2] 2
Sweden Div 3 Mellersta
 00:00
HL 3.5 0.5/1
ไอเค กัวติออส [NG-6]
1
สเตนังซันส์ ไอเอฟ [NG-5] 2
Sweden Folksam U21 Allsvenskan Norra
 21:00
HL 3.5 -1.5/-2
เทรลเลบอร์ก (ยู 21) [S-9]
0
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) [S-2] 8
 22:00
HL 4 -1/-1.5
ออสเตอร์(ยู 21) [S-6]
1
แลนด์สโครน่า(ยู 21) [S-1] 2
 22:00
HL 3.5 0
ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) [C-6]
1
Norrby IF(U21) [C-4] 1
Mexico Primera Divison A
 07:05
HL 2/2.5 0/0.5
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [(a)-16]
3
เซเลยา เอฟซี [(a)-5] 1
 09:05
HL 2 0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน [(a)-12]
2
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [(a)-4] 2
South Africa First League
 20:30
HL 2 0/0.5
เคป ทาวน์ ออล สตาร์ [11]
1
แบล็ค ลีโอพาร์ด [15] 0
Spanish Bizkaia-Tercera Division
 21:45
HL 2/2.5 0.5
เอล ซาน มาร์ติน []
1
อูรากา [] 2
 00:00
HL 2.5 1/1.5
โพลโวลีน []
2
ซีดี ช็อกโก [] 2
Estonia Esi Liiga
 22:59
HL 3/3.5 0.5/1
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี [3]
4
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด [5] 1
Serbia Prva Liga
 19:00
HL 2 0/0.5
FK Graficar Beograd [13]
0
FK Radnicki Sremska Mitrovica [11] 2
Armenia Division 2
 18:00
HL 3/3.5 0.5
แกนด์ซาซาร์ กาแพน [5]
2
Urartu II [7] 0
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
 07:30
HL 2/2.5 0/-0.5
โบตาโฟโก้ พีบี [BRA D3A-3]
1
วิตอเรีย บีเอ [BRA D2-17] 1
 07:30
HL 2 0/-0.5
ฟลอเรสต้า ซีอี(N) [BRA D3A-8]
0
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี [BRA D3A-6] 0
 01:30
HL 2.5 0/-0.5
ซูซา พีบี [BRA PB-1]
3
เอบีซี อาร์เอ็น [] 0
England Reserves League
 20:00
HL 2/2.5 0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) []
7
วอลซอลล์(สำรอง) [] 0
Spanish Federacion Cup
 21:30
HL 2/2.5 0/0.5
ซีดี เอโบร [SPA D33-12]
0
เยย์ดา [SPA D33-10] 0
 00:00
HL 2/2.5 0/0.5
ซีดี กัวจูเอโล []
1
โมราโล ซีพี [] 0
 00:00
HL 2.5 1.5/2
ราซิ่ง ซานตานเดร์ [SPDRFEFA-4]
1
เอสดี ไลเนา [] 2
 01:30
HL 2.5 -0.5
เฆเรซ เดปอร์ติโว []
0
คอร์โดบ้า [SPA D34-1] 1
BRA BAS U23
 03:00
HL 2.5 0.5
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) []
4
ซิเอร่า (ยู 23) [] 1
Brazil CUP
 01:00
HL 2/2.5 0.5
Gloria RS []
3
GA Farroupilha/RS [] 0
 03:30
HL 2.5/3 2
โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส []
3
Sapucaiense RS [] 0
BRP PS D2
 01:00
HL 2.5 0
Matonense SP []
1
Uniao Suzano AC SP [] 2
Italy Serie D
 19:30
HL 2/2.5 0/0.5
Afragolese 1944 []
1
USD Latte Dolce [] 0
Germany Youth U19 League
 19:00
HL 3/3.5 1
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) [N-11]
2
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) [N-15] 0
Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
 23:30
HL 2.5/3 -0.5
Rielasingen Arlen []
1
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส [] 2
 00:00
HL 3/3.5 0.5
เอฟวี เดียฟเฟลน []
1
SV Rochling Volkling [] 1
 00:00
HL 3/3.5 1.5
ทีเอสจี เฟดเดอเชม []
3
FC Speyer [] 3
PORJA2
 21:00
HL 5.5 -4.5/-5
อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) []
0
เบนฟิก้า(ยู 19) [] 4
 21:00
HL 2.5 0.5
นาซิโอนัล (ยู19) []
2
ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) [] 1
 00:00
HL 3 -1/-1.5
ริโอ อาฟ(ยู 19) []
1
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) [] 0
Can PL
 07:40
HL 2/2.5 0.5
Valour [6]
3
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี [4] 0
 09:45
HL 2.5 0.5/1
แปซิฟิก เอฟซี [2]
5
เอฟซี เอดมันตัน [8] 1
CRO D3
 20:00
HL 2.5/3 0.5
NK Vodice []
2
Zmaj Makarska [] 2
 20:00
HL 2.5 0/-0.5
HNK Segesta Sisak []
0
Tekstilac Ravnice [] 1
 20:00
HL 2.5/3 0.5/1
NK Zagora Unesic []
3
Urania [] 0
 20:00
HL 2.5 0/0.5
NK GOSK Dubrovnik []
2
เอ็นเค จูเน็ค [] 0
 20:00
HL 2.5 0.5
Slovam lovenson []
4
เอ็นเคสปลิต [] 1
 22:00
HL 3 0.5/1
เอ็นเค คาร์โลแวค []
3
เอ็นเค ฟราบ [] 0
กระชับมิตรทีมชาติ
 07:00
HL 3.5 2/2.5
สหรัฐอเมริกา(ญ) [1]
6
เกาหลีใต้(ญ) [18] 0
Bulgaria B PFG
 19:00
HL 2/2.5 0
Livstrom [19]
1
CSKA 1948 Sofia II [13] 2
Czech Republic U19 League
 15:30
HL 4/4.5 3
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) [7]
3
โอปาว่า (ยู 19) [16] 0
 16:00
HL 4/4.5 0/-0.5
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) [14]
2
สโลวัคโก้ (ยู 19) [12] 1
ออสเตรีย คัพ
 22:59
HL 2.5/3 1/1.5
สตวร์มกราซ [AUT D1-2]
1
เอสวี รีด [AUT D1-10] 2
 22:59
HL 2.5/3 0.5/1
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [AUT D2-7]
0
คัพเฟ่นเบิร์ก [AUT D2-12] 0
 00:00
HL 3.5/4 -2.5
ซังค์ พอลเท่น [AUT D2-10]
0
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUT D1-1] 3
โปแลนด์ คัพ
 18:00
HL 2.5 0/-0.5
โปกอน ซีดล์เซ [POL D2-14]
0
มอเตรอ รูบิน [POL D2-6] 5
 18:30
HL 3/3.5 -1.5
Gawin Sleza Wroclaw []
1
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [POL PR-12] 2
 19:00
HL 2.5 0
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ []
3
เลช พอซนาน 2 [POL D2-8] 0
 22:30
HL 2.5 -0.5/-1
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [POL D1-15]
0
ปิแอส กลิวิส [POL PR-6] 1
 00:30
HL 2.5 0/-0.5
จีเคเอส คาโตวีตเซ [POL D1-12]
1
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า [POL PR-17] 1
 01:30
HL 2.5/3 0/-0.5
เอลเคเอสลอดซ์ [POL D1-8]
0
ซาเกลบี้ ลูบิน [POL PR-11] 1